Dr. Jerome Katumba
UzaziDaktari bingwa wa uzazi, magonjwa ya wanawake na saratani za wanawake
MBChB, MMed (Obs/Gyn), FGOWeka miadi na Dr. Jerome KatumbaSisi ni nani
Kando ya barabara ya Mali Ngumu–Bukumburi, kituo chetu cha kisasa chenye vitanda 40 kimejitolea kwa teknolojia ya kisasa ya afya na ubora katika huduma kwa wagonjwa. Wataalamu wetu hutegemea ubunifu, hufuatilia tafiti za hivi karibuni, hushirikiana na washirika bora na hujifunza kila mara.
Tunaelewa kwamba safari ya kila mgonjwa ni ya kipekee. Tunaweka mazingira salama na ya starehe yanayoheshimu faragha yako — na tunahimiza mawasiliano ya wazi ili ufanye maamuzi sahihi kuhusu afya yako.
Ni fahari yetu kuwa mshirika wako wa afya unayemwamini katika safari yako ya kuelekea afya njema.


Kutoa huduma bora kabisa kwa wagonjwa wetu kwa kutumia teknolojia ya kisasa na bunifu zaidi, katika mazingira salama, ya kuaminika na ya starehe.
Kuwa kituo cha afya cha kiwango cha kimataifa kinachotoa huduma bora, yenye huruma, bunifu na inayomweka mgonjwa kwanza, huku tukikua kwa uendelevu.
Tunawahudumia wagonjwa wetu wote kwa heshima na maadili wakati wote.
Kila huduma hutolewa kwa vifaa vya kisasa kabisa kwa ajili ya uzoefu bora wa mgonjwa.
Tunatanguliza maslahi ya wagonjwa wetu, siku zote.
Tunapokea kila hali kwa uelewa, huruma na nia ya kupunguza maumivu.
Madaktari bingwa wetu
Daktari bingwa wa uzazi, magonjwa ya wanawake na saratani za wanawake
MBChB, MMed (Obs/Gyn), FGOWeka miadi na Dr. Jerome KatumbaDaktari bingwa wa uzazi na magonjwa ya wanawake
MBChB, MMed (Obs/Gyn) UoNWeka miadi na Dr. Evelyne Awuor OkelloDaktari wa upasuaji wa jumla, laparoskopi, saratani na matiti
MBChB, MMed Surgery (UoN)Weka miadi na Dr. Nyamohanga Marwa P.Daktari wa upasuaji wa jumla, laparoskopi, endoskopi, moyo na kifua
MBChB, FCS (ECSA), AIF (MIS)Weka miadi na Dr. Mark OlooDaktari wa upasuaji wa jumla
MBChB, FCS (ECSA)Weka miadi na Dr. Owen Mang’usuDaktari wa upasuaji wa jumla
MBChB (UoN), FCS (ECSA)Weka miadi na Dr. Corazon DeyaDaktari wa upasuaji wa ubongo na mishipa ya fahamu
MBChB, MMed (Neurosurgery) UoNWeka miadi na Dr. Lee OguthaDaktari bingwa wa magonjwa ya ndani na saratani
MBChB, MMed (Int. Med), MSc OncologyWeka miadi na Dr. Angela McLigeyoDaktari bingwa wa magonjwa ya ndani
MBChB, MMed (Internal Medicine) UoNWeka miadi na Dr. Matiko GiyabeDaktari bingwa wa magonjwa ya ndani
MBChB, MMed (Internal Medicine) UoNWeka miadi na Dr. James WagudeDaktari bingwa wa magonjwa ya ndani
MBChB, MMed (UoN), FCP (ECSA)Weka miadi na Dr. Florentius NdinyaDaktari bingwa wa macho
MD, EOB, ICOWeka miadi na Dr. Mansour AbukhelewaDaktari wa upasuaji wa masikio, pua na koo
MBChB, MMed (ENT Surgery)Weka miadi na Dr. Neville OkwiriMtaalamu wa magonjwa ya ngozi
Adv. Dip. Dermatology & VenereologyWeka miadi na Austin Oduor OtienoHakuna daktari bingwa anayelingana na utafutaji huo — uliza mapokezi yetu.
Tembelea wodi zetu, vyumba vya upasuaji, uzazi na vitengo vya vipimo — vyumba ambamo tunakuhudumia.
Tunaendesha programu za huduma kwa jamii, elimu ya afya na mipango ya kinga ya magonjwa katika jamii tunazozihudumia.