SAA 24
Mama na mtoto

Huduma za Uzazi

Mahali pa faraja penye vyumba vya kujifungulia vilivyobuniwa kwa umakini na malazi ya starehe baada ya kujifungua — mahali tulivu pa kumkaribisha mtoto wako mchanga.

  • Kliniki ya wajawazito
  • Kujifungua
  • Baada ya kujifungua
Mama na mtoto

Kitengo cha Uangalizi Maalum wa Watoto Wachanga (NICU)

Kitengo chenye vifaa kamili kinachowahudumia watoto wenye uzito mdogo sana wa kuzaliwa na watoto njiti.

  • Huduma kwa watoto njiti
  • Uzito mdogo wa kuzaliwa
Vipimo

Huduma za Maabara

Teknolojia ya kisasa na mafundi stadi wanaotoa vipimo sahihi, vya kuaminika na vya haraka.

  • Biokemia
  • Hematolojia
  • Parasitolojia
  • Kuongezewa damu
  • Histopatholojia
SAA 24
Kulazwa

Huduma za Dharura

Tumejiandaa kukabili dharura za kiafya kwa usahihi na kasi — timu yenye ujuzi iliyo tayari nyakati za hatari.

  • Bila miadi
  • Ambulansi
Kulazwa

Wodi

Wodi za wanaume, wanawake, wazazi na watoto, kila moja ikiandaliwa kwa kiwango cha juu cha huduma.

  • Wanaume
  • Wanawake
  • Uzazi
  • Watoto
SAA 24
Kulazwa

Wagonjwa wa Kulazwa na wa Nje

Vituo vinavyohudumiwa na madaktari bingwa wetu wa magonjwa ya wanawake, magonjwa ya ndani, figo, upasuaji wa jumla na zaidi.

  • Kusubiri chini ya dakika 20

Pia zinapatikana


  • Radiolojia
  • Endoskopi ya tumbo
  • Kolonoskopi
  • Laparoskopi
  • Dialysis — bila kusubiri
  • Kliniki za wataalamu
Tazama idara zote 15
Uko tayari kuonwa? Wagonjwa wengi huonwa ndani ya dakika 20.Tafuta daktariWeka miadi
Ongea nasi